Bàng hoàng phát hiện thi thể trong bụi chuối gần sân vận động Mỹ Đình
VOV.VN - Một phụ nữ nhặt phế liệu cùng nhiều người dân bàng hoàng phát hiện thi thể một người đang có dấu hiệu phân hủy tại bụi chuối gần sân vận động Mỹ Đình.
Sáng 24/4, một số người nhặt phế liệu bàng hoàng phát hiện thi thể một người cạnh bụi chuối gần đường Tân Mỹ, phường Mỹ Đình 1, quận Nam Từ Liêm (Hà Nội).
![]() |
Hiện trường được bảo vệ nghiêm ngặt. |
![]() |
Khu vực thi thể được phát hiện. |
Ngay sau khi việc xảy ra, lực lượng Công an phường sở tại và các cơ quan chức năng đã nhanh chóng có mặt bảo vệ, khám nghiệm hiện trường, xác định giới tính, điều tra làm rõ vụ việc./.
![](https://media.vov.vn/uploaded/wx9zvithkh7xsyue1jaaw/2018_04_24/vov2ncpl_vnpz.jpg)
Giải phóng mặt bằng “ngõ nhỏ đắt nhất Thủ đô” làm sập nóc nhà dân
![](https://media.vov.vn/uploaded/wx9zvithkh7xsyue1jaaw/2018_04_24/v1qypo_vnpz.jpg)